PDA

View Full Version : ~~~ Tập Hợp Phần Mềm cho S60 5th ( 5800 , N97 ... ) ~~~

trungcantho79
05-25-2009, 11:32 AM
Tập Hợp Phần Mềm cho S60 5th ( 5800 , N97 ... ) . Anh em hãy cùng góp sức cho kho phần mềm phong phú hơn . Thanks

Mình xin mở hàng trước :

Florin Lohan Music launcher V.98 S60v5_ Phần mềm hát nhạc giao diện tuyệt vời ...

trungcantho79
05-25-2009, 11:41 AM
PowerMp3 1.13 Beta S60v3 & S60v5_Phần mềm nghe nhạc MP3

trungcantho79
05-25-2009, 11:53 AM
Lonely Cat Games Smart***** v.4.10_ Chương trình xem phim .avi kinh điển nay đã có hỗ trợ thêm .mp4 chất lượng hình ảnh cực đẹp .

trungcantho79
05-25-2009, 01:12 PM
X-plore.v1.30_Phần mềm quản lý hệ thống

trungcantho79
05-26-2009, 10:00 AM
Fring_Chương trình chat quen thuộc

trungcantho79
05-26-2009, 10:06 AM
Nokia Photo Browser v0.93

trungcantho79
07-21-2009, 03:21 PM
X-plore_v1.30_Quản lý hệ thống cực good

trungcantho79
07-21-2009, 03:29 PM
Casio FX-602P v1.2.5_Máy tính tuyệt vời

trungcantho79
08-05-2009, 02:50 PM
Rotaly Dialer_Bàn phím gọi cổ điển

trungcantho79
08-05-2009, 03:09 PM
Paint Pad S605th v1.0

trungcantho79
08-05-2009, 03:13 PM
Advanced Device Locks Pro.v2.02.69

anhnongbong
08-13-2009, 12:29 PM
cam on cac ban nhieu nha.!!!!! neu co them apps nao nua thj cac ban cu pót len nghe!! tạ thang s60 5th nay cung moi ra phan mem chua co nhjeu, chu yeu toan la may apps cua java ko. thank cac ban nhju!! ~^^~

anhnongbong
08-14-2009, 09:13 AM
cac ban ọ co mot so app khj cạ vao dt thj bj loi xạ ko dc. cac ban chju kho' chack laj nha. thks :)

thanh59
08-14-2009, 11:12 AM
cac ban ọ co mot so app khj cạ vao dt thj bj loi xạ ko dc. cac ban chju kho' chack laj nha. thks :)
BẠN CHỊU KHÓ UP BÀI CÓ DẤU ĐỂ CÁC THÀNH VIÊN ĐỌC VÀ HIỂU ĐƯỢC Ý BẠN NHƯ THẾ NÀO ĐỂ BIẾT ,CHÚC VUI.

johnny0701
08-17-2009, 10:24 AM
Cám ơn các anh chị em rất nhiều vi những fan mềm that thú vị

trungcantho79
08-23-2009, 12:45 PM
Talkonaut-s60v5_chương trình chat

huu868
08-25-2009, 04:45 PM
cãm on bạn mình đao về dùng tốt lắ m

thang211184
08-29-2009, 10:51 PM
hiz, mình dùng n97, intall nó kêu là không phù hợp, có bạn nao giúp mình với, cảm ơn nhiều

keo91
10-21-2009, 06:43 PM
anh ơi em hiện tại dùng nokia 5530 em tải game vào sao nó ko chạy đc

thanh59
10-26-2009, 05:05 PM
anh ơi em hiện tại dùng nokia 5530 em tải game vào sao nó ko chạy đc
ĐT BẠN CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH VÀ CÓ JAVA,KHI TẢI GAME TRÊN DIỂN ĐÀN VỀ ĐẦU TIÊN BẠN GIẢI NÉN GAME ĐÓ RA FILE .JAR,SIS HAY SISX THÌ ĐÂY LÀ FILE BẠN COPY VÀO FOLDER OTHER (MỤC KHÁC)TRÊN THẺ NHỚ VÀ VÀO ĐT MỞ MỤC ĐÓ RA VÀ BẤM CHỌN FILE ĐÓ ĐỂ ĐT TỰ ĐỘNG CÀI ĐẶT CHO BẠN XONG RỒI VÀO LẮP ĐẶT MỞ LÊN ĐỂ CHƠI,BẠN CHÚ Ý KHI ĐT HỎI CÀI ĐẶT VÀO BỘ NHỚ HAY THẺ NHỚ BẠN NÊN CHỌN TRÊN THẺ NHỚ ĐỂ BỘ NHỚ ĐT ĐƯỢC CHẠY NHẸ HƠN,CHÚC THÀNH CÔNG VUI..............

bu_ra_ti_no_9
11-20-2009, 09:53 AM
thank pac' trung nhieu nha !!!!!

nghiakt
11-21-2009, 09:49 PM
kho phần mềm miễn phí dành cho điện thoại

eConnect 1 phần mềm không thể thiếu cho điện thoại.
eConnect với kho thông tin được cập nhật 1 cách chính xác và nhanh nhất
Đặc biệt là kho ca nhạc ảnh game và video cực kỳ hấp dẫn.
Ngoài ra bạn cũng có thể đọc truyện cười, cổ tích, tra cứu từ điển cũng như danh mục địa điểm các nhà hàng, ATM, ngân hàng....

trumsodel
11-23-2009, 07:17 AM
cho minh hoi la 5530 co su dung dc nhung phan mem tren khong ?

thanh59
11-23-2009, 05:02 PM
cho minh hoi la 5530 co su dung dc nhung phan mem tren khong ?
VỚI DÒNG ĐT CẢM ỨNG CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH S6O V5 BẠN SÀI ĐƯỢC NHỮNG PHẦN MỀM VÀ GAME CẢM ỨNG NÀY,CHÚC VUI..............................

khoacdt1602
11-23-2009, 10:01 PM
bác chủ thớt ơi, cho em hỏi có phần mềm nào đọc các file office và ebook trên nokia 5530 ? nếu có bác cho em cái tên hay up lên giùm e càng tốt
Thank bác

thanh59
11-24-2009, 10:12 AM
bác chủ thớt ơi, cho em hỏi có phần mềm nào đọc các file office và ebook trên nokia 5530 ? nếu có bác cho em cái tên hay up lên giùm e càng tốt
Thank bác
ĐÂY CHO BẠN PHẦN MỀM ĐỌC EBOOK VÀ HƯỚNG DẨN CÀI ĐẶT,NHỚ TẠO THƯ MỤC (FOLDER) Ebooks TRÊN THẺ NHỚ ĐT VÀ COPY CÁC FILE PRC,PDF VÀO FOLDER ĐÓ,VÀ OFFICE CHO BẠN,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI..........................

khoacdt1602
11-26-2009, 11:12 PM
ĐT BẠN CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH VÀ CÓ JAVA,KHI TẢI GAME TRÊN DIỂN ĐÀN VỀ ĐẦU TIÊN BẠN GIẢI NÉN GAME ĐÓ RA FILE .JAR,SIS HAY SISX THÌ ĐÂY LÀ FILE BẠN COPY VÀO FOLDER OTHER (MỤC KHÁC)TRÊN THẺ NHỚ VÀ VÀO ĐT MỞ MỤC ĐÓ RA VÀ BẤM CHỌN FILE ĐÓ ĐỂ ĐT TỰ ĐỘNG CÀI ĐẶT CHO BẠN XONG RỒI VÀO LẮP ĐẶT MỞ LÊN ĐỂ CHƠI,BẠN CHÚ Ý KHI ĐT HỎI CÀI ĐẶT VÀO BỘ NHỚ HAY THẺ NHỚ BẠN NÊN CHỌN TRÊN THẺ NHỚ ĐỂ BỘ NHỚ ĐT ĐƯỢC CHẠY NHẸ HƠN,CHÚC THÀNH CÔNG VUI..............
Anh Thanh ơi! Cho mình hỏi 1 chút là phần mềm mobiword đọc được file word loại nào? Mình đọc file word 99-2003 ko được. Có cách nào khắc phục giúp mình ko? Còn chương trình đọc ebook, mình ko hiểu "vì thế bạn nên đổi lại thành ngày 1-7-2008...." vậy mình cần thay đổi h của đồng hồ điện thoại trước khi cài đặt hay sao?
cảm ơn anh trả lời giúp mình.Thân chào:D

thanh59
11-27-2009, 03:11 PM
Anh Thanh ơi! Cho mình hỏi 1 chút là phần mềm mobiword đọc được file word loại nào? Mình đọc file word 99-2003 ko được. Có cách nào khắc phục giúp mình ko? Còn chương trình đọc ebook, mình ko hiểu "vì thế bạn nên đổi lại thành ngày 1-7-2008...." vậy mình cần thay đổi h của đồng hồ điện thoại trước khi cài đặt hay sao?
BẠN CHỈ THAY ĐỔI NGÀY THÁNG NĂM CỦA ĐT KHÔNG THAY ĐỔI GIỜ,NHƯ VẬY LÀ OK,CÒN WORK THÌ ĐỂ MÌNH NGHIÊN CỨU LẠI ĐỂ GIÚP BẠN,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI..........................

thanh59
11-28-2009, 02:59 PM
TRONG ĐT CỦA NOKIA CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH CÓ QUICKOFFICE, THÌ CÓ THỂ ĐỌC ĐƯỢC FILE WORD (.doc)BẠN KHÔNG CẦN CÀI MOBIWORD,BẠN COPY FILE WORD.doc VÀO 1 FOLDER OTHER TRÊN THẺ NHỚ ĐT VÀ VÀO ĐT BẤM CHỌN FILE ĐÓ ĐT SẺ TỰ ĐỘNG MỞ VĂN BẢN CHO BẠN ĐỌC VÀ VÀO OPTION CÓ CHẾ ĐỘ CHỈNH SỬA,ZOOM,TOÀN MÀN HÌNH,IN,LƯU,.V.V.......NẾU GẶP NHIỀU FILE KHÔNG ĐỌC ĐƯỢC THÌ BẠN MỞ FILE = WORD TRÊN MÁY TÍNH RỒI LƯU FILE DẠNG .doc THÔNG DỤNG,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI..........................

khoacdt1602
12-02-2009, 11:02 PM
TRONG ĐT CỦA NOKIA CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH CÓ QUICKOFFICE, THÌ CÓ THỂ ĐỌC ĐƯỢC FILE WORD (.doc)BẠN KHÔNG CẦN CÀI MOBIWORD,BẠN COPY FILE WORD.doc VÀO 1 FOLDER OTHER TRÊN THẺ NHỚ ĐT VÀ VÀO ĐT BẤM CHỌN FILE ĐÓ ĐT SẺ TỰ ĐỘNG MỞ VĂN BẢN CHO BẠN ĐỌC VÀ VÀO OPTION CÓ CHẾ ĐỘ CHỈNH SỬA,ZOOM,TOÀN MÀN HÌNH,IN,LƯU,.V.V.......NẾU GẶP NHIỀU FILE KHÔNG ĐỌC ĐƯỢC THÌ BẠN MỞ FILE = WORD TRÊN MÁY TÍNH RỒI LƯU FILE DẠNG .doc THÔNG DỤNG,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI..........................
Mình cũng thấy trên ghi trên các chức năng của 5530 có nói đọc được các file officem và mình cũng đã làm như anh hướng dẫn nhưng vẫn ko được.Đt báo là :" Unable to open.File type not support" Như vậy là máy của mình chưa được cài Quickoffice hay sao anh Thanh?Mong được sự hồi đáp của anh.Thanks

thanh59
12-03-2009, 09:29 AM
Mình cũng thấy trên ghi trên các chức năng của 5530 có nói đọc được các file officem và mình cũng đã làm như anh hướng dẫn nhưng vẫn ko được.Đt báo là :" Unable to open.File type not support" Như vậy là máy của mình chưa được cài Quickoffice hay sao anh Thanh?Mong được sự hồi đáp của anh.Thanks
BÂY GIỜ MUỐN BIẾT CHÍNH XÁC CÓ PHẦN MỀM QUICKOFFICE HAY KHÔNG BẠN VÀO MENU-->VAN PHÒNG MỞ RA SẺ THẤY QUICKOFFICE BẠN MỞ QUICKOFFICE LÊN VÀ VÀO CÁC FILE HIỆN TẠI SẺ THẤY FILE .doc,txt MÀ BẠN ĐÃ CHÉP VÀO THẺ NHỚ,HOẶC BẠN CÓ THỂ CHỌN VÀO THẺ NHỚ ĐỂ ĐẾN NƠI CHỨA FILE MỞ LÊN ĐỂ ĐỌC,LƯU Ý BẠN LÀ TẤT CẢ NHỮNG FILE ĐỂ XEM,ĐỌC,NGHE NHẠC,PHIM VIDEO,PHẦN MỀM,GAME TẤT CẢ ĐỀU CHÉP VÀO THẺ NHỚ NGOẠI TRỪ NHỮNG PHẦN MỀM YÊU CẦU BẮT BUỘC CÀI ĐẶT TRÊN BỘ NHỚ ĐT THÌ CÀI THÔI VÌ LÀM NHƯ VẬY THÌ ĐỞ GÁNH NẶNG CHO BỘ NHỚ ĐT VÀ GIÚP ĐT HOẠT ĐỘNG NHANH HƠN.BẠN KIỂM TRA ĐT THEO MÌNH HƯỚNG DẨN XEM BÁO CHO MÌNH BIẾT,ĐT BẠN SYMBIAN OS V9.4 S60V5TH CHẮC CHẰN CÓ SOFT QUICKOFFICE ĐỌC ĐƯỢC WORD,EXEL,CHÚ Ý: TẢI BẤT CỨ SOFT,GAME,PHIM,NHẠC BẮNG MÁY TÍNH HAY HƠN VÌ NẾU TẢI FILE CÓ VIRUS THÌ SOFT DIỆT VIRUS SẺ LÀM VIỆC,CÒN TRÊN ĐT THÌ VIRUS SẺ XÂM NHẬP VÀO ĐT LUÔN,FILE BẠN CHÉP VÀO THẺ NHỚ ĐÚNG FILE .doc KHÔNG,SOFT NÀY CỦNG ĐỌC ĐƯỢC CÁC FILE .txt,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI....................

khoacdt1602
12-03-2009, 09:30 PM
BÂY GIỜ MUỐN BIẾT CHÍNH XÁC CÓ PHẦN MỀM QUICKOFFICE HAY KHÔNG BẠN VÀO MENU-->VAN PHÒNG MỞ RA SẺ THẤY QUICKOFFICE BẠN MỞ QUICKOFFICE LÊN VÀ VÀO CÁC FILE HIỆN TẠI SẺ THẤY FILE .doc,txt MÀ BẠN ĐÃ CHÉP VÀO THẺ NHỚ,HOẶC BẠN CÓ THỂ CHỌN VÀO THẺ NHỚ ĐỂ ĐẾN NƠI CHỨA FILE MỞ LÊN ĐỂ ĐỌC,LƯU Ý BẠN LÀ TẤT CẢ NHỮNG FILE ĐỂ XEM,ĐỌC,NGHE NHẠC,PHIM VIDEO,PHẦN MỀM,GAME TẤT CẢ ĐỀU CHÉP VÀO THẺ NHỚ NGOẠI TRỪ NHỮNG PHẦN MỀM YÊU CẦU BẮT BUỘC CÀI ĐẶT TRÊN BỘ NHỚ ĐT THÌ CÀI THÔI VÌ LÀM NHƯ VẬY THÌ ĐỞ GÁNH NẶNG CHO BỘ NHỚ ĐT VÀ GIÚP ĐT HOẠT ĐỘNG NHANH HƠN.BẠN KIỂM TRA ĐT THEO MÌNH HƯỚNG DẨN XEM BÁO CHO MÌNH BIẾT,ĐT BẠN SYMBIAN OS V9.4 S60V5TH CHẮC CHẰN CÓ SOFT QUICKOFFICE ĐỌC ĐƯỢC WORD,EXEL,CHÚ Ý: TẢI BẤT CỨ SOFT,GAME,PHIM,NHẠC BẮNG MÁY TÍNH HAY HƠN VÌ NẾU TẢI FILE CÓ VIRUS THÌ SOFT DIỆT VIRUS SẺ LÀM VIỆC,CÒN TRÊN ĐT THÌ VIRUS SẺ XÂM NHẬP VÀO ĐT LUÔN,FILE BẠN CHÉP VÀO THẺ NHỚ ĐÚNG FILE .doc KHÔNG,SOFT NÀY CỦNG ĐỌC ĐƯỢC CÁC FILE .txt,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI....................
[Only registered and activated users can see links]
anh coi thử giúp mình,trong menu của máy mình sao ko có thư mục OFFICE như anh nói.Nếu ko có thì mình có thể lên Trung Tâm bảo hành Nokia cài đặt được ko?Thanks anh rất nhiều

thanh59
12-07-2009, 03:06 PM
anh coi thử giúp mình,trong menu của máy mình sao ko có thư mục OFFICE như anh nói.Nếu ko có thì mình có thể lên Trung Tâm bảo hành Nokia cài đặt được ko?Thanks anh rất nhiều
ĐÚNG RỒI CÓ LẺ ĐT BẠN CHƯA CÀI ĐẶT VÌ ĐT BẠN CÓ CẢM ỨNG MÀ PHẦN MỀM CHO DÒNG ĐT NÀY MÌNH KHÔNG CÓ KEY,BẠN CÓ THỂ LÊN NOKIA ĐỂ NHỜ HỌ CÀI ĐẶT HOẶC BẠN ĐẾN NƠI MUA NHƯ TGDD ĐỂ NHỜ HỌ CÀI ĐẶT DÙM,CÓ LẺ HỌ CÓ MUA KEY,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI............................

container
12-22-2009, 05:02 PM
thank cac bac nhiu nha

trumsodel
12-28-2009, 02:33 PM
Các pro cho mình hỏi là tại sao mình cài mấy phần mềm này vào máy mà máy kiu không hỗ trợ tập tin(minh xài 5530) ! Nêu được thì hướng dẫn mình cách cài giùm ! Thanks

thanh59
01-01-2010, 10:13 AM
Các pro cho mình hỏi là tại sao mình cài mấy phần mềm này vào máy mà máy kiu không hỗ trợ tập tin(minh xài 5530) ! Nêu được thì hướng dẫn mình cách cài giùm ! Thanks
ĐỐI VỚI DÒNG ĐT BẠN CÓ 1 SỐ PHẦN MỀM KHÔNG HỔ TRỢ TẬP TIN VÀ 1 SỐ THÌ HỔ TRỢ CÀI ĐẶT ĐƯỢC VÀ 1 SỐ THÌ CẦN PHẢI SIGN HOẶC PHẢI HACK ĐT MỚI CÀI ĐƯỢC,BẠN CHÚ Ý LÀ NẾU CÀI ĐẶT THÌ PHẢI VÀO MENU ĐT-->CÔNG CỤ-->CÀI ĐẶT-->ỨNG DỤNG-->QUẢN LÝ ỨNG DỤNG-->CÀI ĐẶT PHẦN MỀM CHỌN (TẤT CẢ)
KIỂM CHỨNG CHỈ QUA MẠNG CHỌN (TẮT)THÌ NHƯ VẬY VIỆC CÀI ĐẶT SẺ DỂ DÀNG HƠN,CHÚC MỪNG NĂM MỚI VUI VẺ...................................

thanhuyenmail
01-02-2010, 04:26 PM
kho phần mềm miễn phí dành cho điện thoại

eConnect 1 phần mềm không thể thiếu cho điện thoại.
eConnect với kho thông tin được cập nhật 1 cách chính xác và nhanh nhất
Đặc biệt là kho ca nhạc ảnh game và video cực kỳ hấp dẫn.
Ngoài ra bạn cũng có thể đọc truyện cười, cổ tích, tra cứu từ điển cũng như danh mục địa điểm các nhà hàng, ATM, ngân hàng....

các anh ơi, em cũng đang dùng 1 cái N5530, em mới tải 2 phần mềm này vào máy rồi, nhưng máy báo là không hỗ trợ nên em k mở được? Sao đây anh?
- còn nữa, Em muốn tải các clip hài về máy xem nhưng máy em k xem được fần mềm đuôi . flv
- Trước em xài N81 8G thấy có fần mềm Adobe Reader, nên em tải mấy sách dạy nấu ăn có hình ảnh về máy xem thích lắm. Giờ gửi sang cái 5530 này k có A.R nên k mở ra được.
Các anh giúp em mấy thứ em kể trên được k? Em gái cảm ơn rất nhiều nè!

thanh59
01-04-2010, 03:13 PM
các anh ơi, em cũng đang dùng 1 cái N5530, em mới tải 2 phần mềm này vào máy rồi, nhưng máy báo là không hỗ trợ nên em k mở được? Sao đây anh?
- còn nữa, Em muốn tải các clip hài về máy xem nhưng máy em k xem được fần mềm đuôi . flv
- Trước em xài N81 8G thấy có fần mềm Adobe Reader, nên em tải mấy sách dạy nấu ăn có hình ảnh về máy xem thích lắm. Giờ gửi sang cái 5530 này k có A.R nên k mở ra được.
Các anh giúp em mấy thứ em kể trên được k? Em gái cảm ơn rất nhiều nè!
VIỆC TRƯỚC TIÊN BẠN CẦN TÌM HIỂU LÀ ĐT 5530 MÀN HÌNH 360X640 THUỘC DÒNG SYMBIAN OS V9.4 S60V5.(CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH)NHỮNG PHẦN MỀM VÀ GAME PHẢI LÀ S60V5 THÌ MỚI SỬ DỤNG ĐƯỢC VÀ GAME PHẢI TƯƠNG THÍCH VỚI MÀN HÌNH,MỘT SỐ PHẦN MỀM PHẢI CÓ CER+KEY ĐỂ SIGN PHẦN MỀM MỚI CÀI ĐẶT ĐƯỢC HOẶC HACK ĐT MỚI CÀI ĐƯỢC,BÂY GIỜ ĐẦU TIÊN BẠN PHẢI BIẾT CÁCH CÀI ĐẶT PHẦN MỀM,HƯỚNG DẨN SƠ LƯỢC CHO BẠN:BẠN TẢI PHẦN MỀM VỀ MÁY TÍNH,GIẢI NÉN FILE (ZIP,RAR)RA FILE CÓ ĐUÔI LÀ FILE (.jar,sis,sisx)THÌ ĐÂY LÀ FILE CÀI ĐẶT,BẠN COPY FILE NÀY VÀO FOLDER OTHER TRÊN THẺ NHỚ ĐT RỒI VÀO THẺ NHỚ MỞ FOLDER NÀY RA VÀ BẤM CHỌN VÀO FILE ĐÓ ĐỂ ĐT TỰ ĐỘNG CÀI ĐẶT CHO BẠN.MUỐN XEM ĐƯỢC VIDEO CLIP (FILE FLV)ĐT BẠN PHẢI CÓ FILE FLASH PLAYER,ĐÂY ADOPE READER CHO DÒNG S60V5 CHO BẠN CÓ HƯỚNG DẨN SỬ DỤNG BÊN TRONG FILE,CÓ 2 FILE CÀI ĐẶT,BẠN CÀI FILE CHÍNG TRƯỚC (ĐUÔI.SIS)XONG CÀI FILE CRACK.SIS SAU,TRƯỚC KHI CÀI BẠN VÀO MENU-->VĂN PHÒNG ĐỂ KIỂM TRA XEM ĐT ĐÃ CÓ CÀI ĐẶT QUICKOFFICE,FLASH PLAYER HAY CHƯA (ĐA SỐ ĐT CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH ĐỀU ĐÃ ĐƯỢC HẢNG NOKIA CÀI ĐẶT SẲN,NẾU CÓ BẠN MỞ Q.O ,FP LÊN VÀ VÀO CÁC FILE HIỆN TẠI LÀ NƠI CHỨA FILE .DOC,.TXT,FLV TRÊN THẺ NHỚ SẺ HIỂN THỊ CHO BẠN MỞ LÊN XEM,NẾU KHÔNG CÓ THÌ TIẾN HÀNH CÀI ĐẶT,TẠM THỜI BẠN CÀI THỬ TRƯỚC MÌNH SẺ HƯỚNG DẨN TIẾP SAU,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI............................

chinhtranstar
01-04-2010, 05:43 PM
Bạn nt cho mình địa chỉ email của bạn mình gửi file đính kèm cho, mình đã cài thử trên máy mình và chạy rất ngon lành.

tuanboy9xnd
01-06-2010, 12:55 PM
Bạn nt cho mình địa chỉ email của bạn mình gửi file đính kèm cho, mình đã cài thử trên máy mình và chạy rất ngon lành.

thanks

phanlepham
01-10-2010, 02:35 PM
ban nao co phan mem webcam n97 cho toi xin voi.thank

kingdomcome250
01-21-2010, 09:47 PM
VIỆC TRƯỚC TIÊN BẠN CẦN TÌM HIỂU LÀ ĐT 5530 MÀN HÌNH 360X640 THUỘC DÒNG SYMBIAN OS V9.4 S60V5.(CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH)NHỮNG PHẦN MỀM VÀ GAME PHẢI LÀ S60V5 THÌ MỚI SỬ DỤNG ĐƯỢC VÀ GAME PHẢI TƯƠNG THÍCH VỚI MÀN HÌNH,MỘT SỐ PHẦN MỀM PHẢI CÓ CER+KEY ĐỂ SIGN PHẦN MỀM MỚI CÀI ĐẶT ĐƯỢC HOẶC HACK ĐT MỚI CÀI ĐƯỢC,BÂY GIỜ ĐẦU TIÊN BẠN PHẢI BIẾT CÁCH CÀI ĐẶT PHẦN MỀM,HƯỚNG DẨN SƠ LƯỢC CHO BẠN:BẠN TẢI PHẦN MỀM VỀ MÁY TÍNH,GIẢI NÉN FILE (ZIP,RAR)RA FILE CÓ ĐUÔI LÀ FILE (.jar,sis,sisx)THÌ ĐÂY LÀ FILE CÀI ĐẶT,BẠN COPY FILE NÀY VÀO FOLDER OTHER TRÊN THẺ NHỚ ĐT RỒI VÀO THẺ NHỚ MỞ FOLDER NÀY RA VÀ BẤM CHỌN VÀO FILE ĐÓ ĐỂ ĐT TỰ ĐỘNG CÀI ĐẶT CHO BẠN.MUỐN XEM ĐƯỢC VIDEO CLIP (FILE FLV)ĐT BẠN PHẢI CÓ FILE FLASH PLAYER,ĐÂY ADOPE READER CHO DÒNG S60V5 CHO BẠN CÓ HƯỚNG DẨN SỬ DỤNG BÊN TRONG FILE,CÓ 2 FILE CÀI ĐẶT,BẠN CÀI FILE CHÍNG TRƯỚC (ĐUÔI.SIS)XONG CÀI FILE CRACK.SIS SAU,TRƯỚC KHI CÀI BẠN VÀO MENU-->VĂN PHÒNG ĐỂ KIỂM TRA XEM ĐT ĐÃ CÓ CÀI ĐẶT QUICKOFFICE,FLASH PLAYER HAY CHƯA (ĐA SỐ ĐT CÓ HỆ ĐIỀU HÀNH ĐỀU ĐÃ ĐƯỢC HẢNG NOKIA CÀI ĐẶT SẲN,NẾU CÓ BẠN MỞ Q.O ,FP LÊN VÀ VÀO CÁC FILE HIỆN TẠI LÀ NƠI CHỨA FILE .DOC,.TXT,FLV TRÊN THẺ NHỚ SẺ HIỂN THỊ CHO BẠN MỞ LÊN XEM,NẾU KHÔNG CÓ THÌ TIẾN HÀNH CÀI ĐẶT,TẠM THỜI BẠN CÀI THỬ TRƯỚC MÌNH SẺ HƯỚNG DẨN TIẾP SAU,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI............................

farewell83
01-28-2010, 07:21 PM
thanks bạn nhiều!

versace128
01-31-2010, 12:45 PM
Tui mới mua 1 con 5800EX tới giờ tui cập nhật phần mềm điện thoại 2 lần rồi( cập nhật bằng NokiaSoftware Updater) ban đầu là V21 giờ đã tới V40.0.005 mỗi tội lần này thì Adobe3.1 lại ko có ức qua bác nào có gửi cho em cái nha thanks!

versace128
01-31-2010, 12:51 PM
quên nó thêm 1 lỗi nữa là sau khi tui ấn *#7370# (để đồng bộ lại máy) thì nó lại gặp vấn đề về thẻ nhớ. Máy vẫn báo là có thẻ nhưng vào phần quản lý tập tin của thẻ thì lại không thấy gì cả, hình ảnh, nhạc trống trơn( thẻ 8Gb mà còn có 4,5Gb) bác nào biết cách khắc phục mách cho em với. Thanks!

thanh59
01-31-2010, 02:34 PM
quên nó thêm 1 lỗi nữa là sau khi tui ấn *#7370# (để đồng bộ lại máy) thì nó lại gặp vấn đề về thẻ nhớ. Máy vẫn báo là có thẻ nhưng vào phần quản lý tập tin của thẻ thì lại không thấy gì cả, hình ảnh, nhạc trống trơn( thẻ 8Gb mà còn có 4,5Gb) bác nào biết cách khắc phục mách cho em với. Thanks!
BẠN FORMAT ĐT THÌ TOÀN BỘ DỬ LIỆU ĐT VÀ THẺ NHỚ SẺ MẤT HẾT TRỞ LẠI NHƯ BAN ĐẦU,CÒN VẤN ĐỀ THẺ NHỚ THÌ KHÔNG ẢNH HƯỞNG ĐẾN BỘ NHỚ CỦA THẺ 8GB THÌ VẨN ĐÚNG 8GB,CHỈ CÓ ĐIỀU LÀ THẺ NHỚ THIỆT HAY DỎM,ĐỐI VỚI THẺ 8GB KINH NGHIỆM KHI MUA KIỂM TRA BẰNG CÁCH CHÉP CHO ĐẦY THẺ RỒI XÓA HẾT VÀ CHÉP LẠI LẦN NỬA XEM CÓ ĐÚNG 8GB HAY KHÔNG,BÂY GIỜ THẺ NHỚ ẢO NHIỀU LẮM,BẠN KIỂM TRA BẰNG MÁY TÍNH XEM SAO,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI.................................

lenguyenminhtri
02-04-2010, 02:25 PM
cho mình hỏi 5800 có thể cài giao diện giống Iphone không?

lenguyenminhtri
02-04-2010, 02:35 PM
theme đẹp quá, thank các bạn nhé!

versace128
02-05-2010, 01:12 PM
Bác nào có Adobe3.1 post lên cho em với Thanks!

versace128
02-05-2010, 01:19 PM
Có mấy App ở đầu bài khi cài đặt nó cứ thông báo la hứng chỉ hết hạn bác nào up lại đi nhé

ducdaigia899
02-05-2010, 02:41 PM
Có mấy App ở đầu bài khi cài đặt nó cứ thông báo la hứng chỉ hết hạn bác nào up lại đi nhé
Bạn nên vào phần cài đặt ở đt, không cọn phần kiểm tra chứng chỉ qua mạng là cài ngon.

versace128
02-10-2010, 08:45 AM
5800XM lại bị lỗi nữa, sau khi mình down nhạc (qua wifi) xong ra nghe thì máy báo thẻ nhớ bị lỗi, định dạng lại thẻ thì máy nhận được nhưng chỉ được một lúc lại bị và giờ thì tèo hẳn (định dạng lại thì máy báo chưa lắp thẻ nhớ) Mod nào mách dùm e cách khắc phục với ko thì e fải mua thẻ mới mất hix chết tiền

ducdaigia899
02-10-2010, 01:11 PM
5800XM lại bị lỗi nữa, sau khi mình down nhạc (qua wifi) xong ra nghe thì máy báo thẻ nhớ bị lỗi, định dạng lại thẻ thì máy nhận được nhưng chỉ được một lúc lại bị và giờ thì tèo hẳn (định dạng lại thì máy báo chưa lắp thẻ nhớ) Mod nào mách dùm e cách khắc phục với ko thì e fải mua thẻ mới mất hix chết tiền
Trường hợp này cũng giống với cái 6680 của mình trước kia, mình down nhạc = 3G về nhưng k nghe được. Sau đó định dạng lại thẻ nhớ, lưu 1 file nhạc vào bộ nhớ máy thì lại nghe bt còn trường hợp của bạn nên thử fomat máy xem.

versace128
02-10-2010, 04:24 PM
Trường hợp này cũng giống với cái 6680 của mình trước kia, mình down nhạc = 3G về nhưng k nghe được. Sau đó định dạng lại thẻ nhớ, lưu 1 file nhạc vào bộ nhớ máy thì lại nghe bt còn trường hợp của bạn nên thử fomat máy xem.
Mình thử rồi không được nếu trường hợp thẻ bị hỏng thì lắp vào mày phải báo là không có thẻ nhớ chứ đằng này nó vẫn báo là có thẻ nhưng thẻ bị lỗi nản quá chắc phải mang lên TT Nokia xem thế nào thôi, hix mất time quá.

thanh59
02-10-2010, 05:51 PM
BẠN NÊN ĐỌC VÀ TÌM HIỂU Ở ĐÂY [Only registered and activated users can see links] ĐỂ TÌM HIỂU CÁCH CÀI ĐẶT CHO ĐT KHI GẶP NHỮNG TRƯỜNG HỢP KHÓ KHĂN,CHÚC THÀNH CÔNG,VUI.............................

namphong01n
02-11-2010, 12:16 PM
Toàn là những thứ mình đang cần tìm. Thanks bác nhiều nhiều nhé!!!

Nokia8800GoldArte
02-20-2010, 09:14 PM
Google map có sử dụng trên máy 5800 Ex ko? Khi sử dụng có dò ra được vị trí đang đứng ko (thông qua Wifi hoặc GPS). Mà quan trọng nhất sử dụng có mất phí, tốn pin và làm treo máy ko? Thanks trước

minhniit
02-23-2010, 02:41 PM
Mới mua cái 5530 EX , huynh nào có game cho dòng đt này, up lên dùng mình nha, thanks mọi người rất nhiều

thanh59
02-26-2010, 10:08 AM
Google map có sử dụng trên máy 5800 Ex ko? Khi sử dụng có dò ra được vị trí đang đứng ko (thông qua Wifi hoặc GPS). Mà quan trọng nhất sử dụng có mất phí, tốn pin và làm treo máy ko? Thanks trước
SỬ DỤNG ĐƯỢC BẠN,KHÔNG TỐN PHÍ VÌ SÀI WIFI+GPS SẺ ĐƯỢC VỊ TRÍ NƠI BẠN ĐANG ĐỨNG,CHỈ TỐN PIN KHI BẠN KẾT NỐI WIFI,KHÔNG ĐÁNG KỂ,KHÔNG TREO MÁY,ĐT CHỈ BỊ TREO KHI ĐT CÓ VẤN ĐỀ,BÌNH THƯỜNG THÌ KHÔNG TREO.CHÚC VUI.........................

huy2dep
02-27-2010, 08:21 PM
Mình dow cái smart về roài mà có fim xem dc và ko xem dc là sao nhỉ,đều là đuôi flv va mp4, Có bạn nào còn soft nào xem fim khác ko chỉ mình với.
thx all !!!

xstone
02-28-2010, 02:42 PM
Xin phép giới thiệu về 1 ứng dụng được giới thiệu lâu rùi, để các new member tham khảo. Đó là ứng dụng Pleex, 1 ứng dụng java hỗ trợ nhiều tính năng:
+ Backup, sao lưu dữ liệu dự phòng khi mất SIM, điện thoại hỏng.
+ Chat với bạn bè qua Bluetooth.
+ Chia sẻ file với mọi người trên khắp thế giới.
+ Đăng nhập được vào facebook, flickr ...
Bạn có thể đăng ký tài khoản và tải về theo link nhanh ở wapsite [Only registered and activated users can see links] Chúc các bạn vui vẻ!

versace128
05-09-2010, 02:45 AM
Smart ***** 4.15 Việt hóa - phần mềm xem video: 3gp, Flv, Avi,Mp4 cho điện thoại di động

Sau khi cài xong file Smart*****4.15 Viethoa_Hieu_mobilehn_full.sisx, các bạn cài tiếp file Patch smart*****4.15.sisx là ok. Chúc các bạn thành công!

download ([Only registered and activated users can see links])

meomeo8888
05-28-2010, 03:23 PM
Aloo!!!!!
nhà mình ơi có ai có Key của PDF ...v2.5 không ah? trời ơi , cái máy của tui nó báo là " hết thời hạn dùng thử" mà mình cài cái khác vào cũng không đươc, mong các đại ca chỉ bảo nhé. hic:)

meomeo8888
06-28-2010, 04:07 PM
Troi Oi , Sao Khong Co Ai Tra Loi Vay? Hic

mj.xjnh
08-26-2010, 11:32 PM
ai giúp e với . e dùng 5800 .... e down clip đuối .avi , .mp4 , dùng cả phần mềm smartr***** nhưng vẫn ko xem đc

vinhmap1983
12-30-2010, 11:30 PM
xin hỏi bạn vài vấn đề:tui đang xái con nokia x6
sau khi cài game và application thì chơi không được mà nó bắt phải online mới chơi được.
có phần mềm uninstall nào ko để tui xóa bớt mấy game, tui nhấn vô mà xóa không đươc
có phần mềm lock mày nào ko, vì tui đang xài con x6, gạt cái nút bên hông bất tiện quá, nó sắp rớt ra rồi
tui cái phần mềm unlock meize nhưng nó không tự chạy được mà mình phải vào đó khởi động bằng tay mới chạy được.
xin cảm ơn chủ thớt kakaka

maivanviet
02-01-2011, 08:44 PM
sao kô thấy bác nao nói tới flash player of nokia5800 vẫy nhi?
bác nào có UP cho em nha. thank ! happy new yaer

hoanglong0903
03-11-2011, 11:31 PM
Bạn nào có phần mềm chặn cuộc gọi Black List cho N97 cho mình xin với , xin đa tạ.

tienhung
03-28-2011, 09:48 PM
cóa ai xài c5- 03 ko nhỉ có phần mềm nào hay post lên jup anh em cái nào

mr_light2401
04-12-2011, 11:19 PM
Cóa ai bít cách tắt đèn đỏ khi quay phim ở N95 8gb ko nhỉ? quay mà để ng` khác nhìn thấy đèn, hỏng hết việc!:))

phamduy
09-27-2011, 08:34 PM
co ai pit phan mem doc video duoi flv cho 5800 k cho minh xin voi

phamduy
09-27-2011, 08:41 PM
ban co phan mem nao doc video duoi flv cho 5800 k vay ban cho minhg xin voi

trungboss
01-27-2012, 09:36 AM
xin hỏi bạn vài vấn đề:tui đang xái con nokia x6
sau khi cài game và application thì chơi không được mà nó bắt phải online mới chơi được.
có phần mềm uninstall nào ko để tui xóa bớt mấy game, tui nhấn vô mà xóa không đươc
có phần mềm lock mày nào ko, vì tui đang xài con x6, gạt cái nút bên hông bất tiện quá, nó sắp rớt ra rồi
tui cái phần mềm unlock meize nhưng nó không tự chạy được mà mình phải vào đó khởi động bằng tay mới chạy được.
xin cảm ơn chủ thớt kakaka
Tren dien thoai bam *#0000#
Chon option chon check for update chon ok va cho 5phut ban se thay ket qua mong muon